Los Santos Roleplay SA-MP Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

San Andreas Multiplayer Server Los Santos Roleplay Thailand[LSRP-TH] SA:MP รูปแบบชีวิตจริงของไทยสัมผัสกับสังคมแบบใหม่กับผู้เล่นอื่นๆได้เเล้ววันนี้!

HomeHome  Latest imagesLatest images  SearchSearch  RegisterRegister  Log inLog in  

[PBA] Sweet_Morison [Denied]

Go down 
2 posters
AuthorMessage
White_jordann

[PBA] Sweet_Morison [Denied] Empty
PostSubject: [PBA] Sweet_Morison [Denied]   [PBA] Sweet_Morison [Denied] EmptySat Mar 07, 2015 1:46 pm

1 ชื่อ: Sweet
2 นามสกุล:Morison
3 เพศ: ชาย
4 วันเกิด: 2/1/1994
5 สถานที่เกิด: Los santos
6 ที่อยู่ปัจจุบัน: Palomino Creek
7 หมายเลขโทรศัพท์: 3466903

ประวัติชีวิตถึงปัจจุบัน : ผมเกิดในนอกเมือง Los Santos เป็นหมู่บ้านเล็กๆที่มีคนอยู่จำนวนมากอยู่หมู่บ่านนั้น อยู่แถบ Palomino Creek ที่เต็มไปด้วยต้นไม้ป่าเขา แม่น้ำลำคองครอบครัวของผมเป็นครอบครัวที่มีฐาระ รวย เป็นครอบครัวที่อบอุ่น ตอนผมยังเด็กพ่อบอกผมว่าโตมาผมต้องเป็นตำรวจที่คอยรักษาความสงบที่อยู่ในเมืองและนอกเมืองให้ดีที่สุดจากนั้นผมก็ได้รับความคิดเห็นจากพ่อเสร๊จพ่อผมเริ่มส่งตัวผมไปเรียนโรงเรียนที่มีชื่อดังในเมือง Las Vagus เมืองนี่เป็นเมืองที่มีแต่การพนัน แต่พอผมไปถึงโรงเรียนที่ผมไปเรียนเป็นโรงเรียนที่เรียนหนักเกี่ยวกับเรื่อกฏหมายและการปฏติบัตของการเป็นตำรวจ ผมตั้งใจเรียนจนได้เป็นนักเรียนดีเด่น แต่ผมก็ไม่ได้เรียนอย่างเดียวพอถึงวันหยุดผมหารายได้นิดน้อยจากการส่งจดหมาย ไปทั่วเมือง จนคนในเมืองนี้เริ่มรู้จักตัวผมมากขึ้นแต่ระหว่างการส่งจดหมายผมก็ได้เจอกับคนเจ็บจากการโดนทำร้ายร่างกายอย่างหนักมาก แต่เมืองนี้เหมือนจะไม่มีหมอรักษาที่ดีอยู่เลยผมเลยเอากลับมาทบทวนที่บ้านว่าควรรักษาอาการเล่านั้นอย่างไรผมคิดไรไม่ออกจริงๆตอนนั้นผมเลยเอาทุนเรียนจากโรงเรียนที่ได้ไปเรียนเสริมด้านทางการแพทย์ ผมได้เรียนเพื่อให้รู้เกี่ยวกับการรักษาอาการต่างๆอย่าเข้าใจและวิธีปฐมพยาบาลเบื้องต้น
   หลายปีผ่านไป ผมได้เติบโตอยู่ในเมือง Las Vagus ในหน้าที่ที่นักเรียนตำรวจ เพราะผมคอยช่วยดูแลและคอยช่วยสงบสุขในเรื่องการทะเลาะกันของประชาชนเรื่องการส่งยาเสพติดแล้วก็อาวุธเถื่อน แต่ผมก็เฝ้ารอเวลากลับบ้านที่จะได้เจอพ่อแม่อยู่ตลอดเวลาผมก็ได้คิดว่าจะทำตามคำที่พ่อบอกให้ได้ แต่ปัจจุบันผมได้สร้างกลุ่มที่รวมคนที่รู้เรื่องทางการแพทย์ได้ประมาณ 7 คนผมได้สัญญากันว่าไม่ว่าที่ไหนในเมือนี้พวกเราจะสอนวิธีการรักษาให้กลับคนที่อยากจะเรียนอย่างเข้าใจ และท่าเห็นใครเจ็บอยู่จะเข้ารักษาอย่างถึงที่สุด พวกผมก็ได้ทำการตรวจไล่หาผู้บาดเจ็บไปทั่วเมืองจนเมืองนี้ก็เริ่มหน้าอยู่มากขึ้นแต่พอเวลาผ่านไปอะไรก็ต้องผ่านข่าวถึงหูผมว่าพ่อแม่ผมตายแล้วผมเลยกลับไปยังที่บ้านเกิดของผมผมกลับไปแล้วก็ไม่เจอพ่อกลับแม่เลย เงินที่เป็นมรดกของผมก็มีอยู่เยอะจริงแต่ว่าท่าใช้ไปเยอะๆมันก็จะหมดได้ผมเลยตั้งศูนย์การเรียนรู้ในหมู่บ้านของผมให้เด็กเลือกกันว่าจะเป็นหมอหรือตำรวจ ผมได้แบ่งความรู้ที่ผมได้มาให้กลับเด็กและผู้ใหญ่ในบ้านความรู้เกี่ยวกับการรักษา แต่นักข่าวได้มาทำข่าวที่หมู่บ้านของผมว่าทำไมหมู่บ้านนี้ไม่มีหมอแต่ทุกคนไม่มีอาการป่วยหรือเจ็บเลย พวกคนในหมู่บ้านก็ตอบว่าพวกเรารู้วิธีการรักษา จากนั้นนักข่าวได้ไปปล่อยข่าวว่ามีหมู้บ้านนอกตัวเมืองเป็นหมู่บ้านเล็กมีผู้รู้ทางการแพทย์อยู่มากใครเป็นอะไรสามารถไปหาพวกเขาได้ พอข่าวออกไปแบบนั้นผู้คนก็มารักษากันเยอะมาก แต่มีชายคนหนึ่ง ถูกยิงอาการเจ็บปางตาย เขาเป็น ผบ ของเมือง Los santos ผมได้ทำการผ่าตัดรักษาด้วยตนเองจนอาการเค้าหายดีพอเค้าหายดีเค้าจึงบอกผมว่า '' นายคิดจะไปเป็นหมอในเมืองไหม '' ผมตอบไปว่าไม่แล้สเค้าก็ถามว่า '' แล้วนายอยากจะเป็นอะไรละลองบอกข้ามาหน่อย '' ผมตอบไปอย่างรวดเร็วว่าอยากเป็นตำรวจ ผบจึงตอบกลับว่า '' ท้าอย่างงั้นท่ามีการรับนักเรียนนายร้อยแล้วเดียวจะส่งคนมาบอกแล้วกัน '' ผมก็ดีใจแต่ผมก็คอยนั่งรอวันที่จะมีคนมาบอกผมผ่านไปหลายเดือน ก็มีคนจากกรมตำรวจ มาบอกผมว่าในตัวเมือมีการรับนักเรียนตำรวจแล้ว ผมก็รีบไปสมัครและเตรียมร่างกายให้พร้อมกับการสอบในวันนี้

ทำไมคุณต้องการที่จะร่วมงานใน LSPD : ผมอยากทำตามความใฝ่ฝันของพ่อและก็อยากเห็นทุกคนที่อยู่ในเมืองและก็เมืองรอบข้างของเมือง Los santos อยู่กันแบบสงบสุขและจะไม่มีการขโมยรถและการปล้นพกสิ่งของผิดกฏหมายด้วย อยากจะเห็นเมืองที่มีแต่รอยยิ้มไปทุกที่และผมจะเป็นคนคอยรับฟังความคิดเห็นของประชาชนที่ร้องทุกข์กันอยู่ในเมือง

ทำไมเราควรจะยอมรับใบสมัครของคุณ//ทักษะอะไรที่คุณสามารถนำมาช่วยเราหน่วยงานของเรา : ผมมีความรู้ในเรื่องการจับกุมและการวางแผนแล้วผมยังมีความรับผิดชอบสูงความอดทน ความขยันไม่อู้านตั้งใจทำงานกลับหน้าที่ที่กำลังทำไม่เสแสร้ง ตั้งใจทำงานอย่างรอบคอบ

คุณเคยช่วยเหลือตำรวจหรือหน่วยงานของรัฐบาลกลางหรือไม่ : เคยช่วยผู้คนที่เมือง Los santos เคยบริจาคยารักษาโรคต่างให้กลับโรบาลแล้วเคยทำงานให้กลับโรงบาลในเมืองนั้น

ประวัติการศึกษาที่ผ่านมาของคุณ : ผมเคยเรียนในโรงเรียนย่านดังของในเมือง Las Vagus เป็นโรงเรียนที่สอนเกี่ยวกับกฏหมายและการรักษาทางการแพทย์

คุณมีใบอนุญาตขับรถ : ใช่

คุณมีใบอนุญาตสำหรับอาวุธปืน : มี

ตอนนี้คุณกำลังประกอบอาชีพอะไร : เคยทำส่งจดหมาย ตอนนี้เป็นหมออยู่ในตัวเมือง Los santos แต่เห็นตำรวจที่ดีไม่ค่อยมีจึเลยอาสาเข้ามาเป็นตำรวจด้วย

คุณเคยผ่านการรักษาทางการแพทย์หรือไม่ : เคย

ร่างกายและสุขภาพ
ความสูง:180
น้ำหนัก: 50
คุณสูบบุหรี่ กี่ครั้ง/วัน: นานๆที
คุณดื่มเครื่องดื่มแอลกอฮอล์หรือไม่: ไม่
คุณแพ้ยาชนิดใด : ไม่แพ้
คุณมีรอยสักหรือไม่ : ไม่มี

ชื่อ: เพชร
ประเทศ:ไทย
ช่วงเวลาที่คุณเล่น / วัน : ตอน 10 โมง ถึงตี 1 บางวันอาจจะ บ่าย 1 ถึง ตี 4
ทำการแนบรูปสถานะของคุณ ((/stats)):[PBA] Sweet_Morison [Denied] Ycz16xXVRx9X3hqw  (ขออภัยรูปไม่ขึ้นเป็นไรไม่รู้ครับ)
(รูปมันแนบไม่ได้อ่ครับเอาเวปนี้ดูแทนได้ไหม) http://image.ohozaa.com/view2/ycz16xXVRx9X3hqw

ลงชื่อ Sweet Morison
(Sweet Morison)

ข้าพเจ้ายืนยันว่าข้อมูลทั้งหมดที่อยู่ในใบสมัครนี้เป็นความจริง และข้อมูลนี้สามารถนำไปใช้ในวัตถุประสงค์ที่ต้องการของ LSPD

Last edited by White_jordann on Sat Mar 07, 2015 7:10 pm; edited 3 times in total
Back to top Go down
LSPDHighcommandTeam

LSPDHighcommandTeam

[PBA] Sweet_Morison [Denied] Empty
PostSubject: Re: [PBA] Sweet_Morison [Denied]   [PBA] Sweet_Morison [Denied] EmptySat Mar 07, 2015 2:01 pm

[PBA] Sweet_Morison [Denied] 24oq555

ถึงคุณ Johny Columbus,

หน่วยฝึกของ Los Santos Police Department ขอกล่าวขอบคุณที่คุณสนใจจะเข้าร่วม LSPD, แต่อย่างไรก็ตามใบสมัครของคุณ ถูกปฏิเสธ

ด้วยเหตุผลบางประการ

ขอแสดงความขับถือ,
Staff.Sgt Bobby Brown
Officer-In-Charge of Employment
Recruitment and Employment Division
Back to top Go down

[PBA] Sweet_Morison [Denied]
Back to top 
Page 1 of 1