Los Santos Roleplay SA-MP Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

San Andreas Multiplayer Server Los Santos Roleplay Thailand[LSRP-TH] SA:MP รูปแบบชีวิตจริงของไทยสัมผัสกับสังคมแบบใหม่กับผู้เล่นอื่นๆได้เเล้ววันนี้!

HomeHome  Latest imagesLatest images  SearchSearch  RegisterRegister  Log inLog in  

รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy

Go down 
Cleandro
AvaryJimston
Bobby_Brown
Grayson Blake
Franken
White_jordann
DominicHenderstone123
BeePrakan
12 posters
AuthorMessage
BeePrakan

รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  Empty
PostSubject: Re: รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy    รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  EmptyThu Feb 26, 2015 6:05 pm

ชื่อ(ในเกม): Bee_Prakan
เลเวล: 5
ทำไมถึงอยากเป็น LSPD: อยากช่วยเหลือประชาชน ในการทำงาน ประชาชนบางคนโดย ขโมยรถในการทำงาน
ประวัติ[IC]: Bee_Prakan อาศัยอยุ่ที่นอกเมืองกับ เพื่อน ๆ มีความไฝ่ฝันอยากเป็นตำรวจแต่ตั้งเด็กๆ มีเพื่อนในเมืองได้ขับรถมาบอก ว่า ในเมือง จะมีการสอบตำรวจ ผมและเพื่อน ๆ จึงได้ขับรถเข้ามาในเมือง เพื่อทำการสอบ ตำรวจ
screenshot status : รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  <a href=รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  TJRI6R" />

Last edited by BeePrakan on Thu Feb 26, 2015 8:25 pm; edited 3 times in total
Back to top Go down
DominicHenderstone123

รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  Empty
PostSubject: Re: รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy    รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  EmptyThu Feb 26, 2015 6:18 pm

[In Character]
ชื่อ : Dominic_Henderstone
ประวัติการก่ออาชญากรรม : ไม่เคยมีประวัติการก่ออาชญากรรม
ประวัติ : ผมชื่อ Dominic Henderstone อายุ 25 ปี เกิดที่เมือง USA จบปริญญาเอกจากมหาลัย USA โดยตรง มีความสามารถ
ด้านกีฬามากโดยเฉพาะบาสเก็ตบอล ผมสูง 175 เซนติเมตร น้ำหนัก 60 กิโลกรัม พ่อผมเป็นตำรวจผมเห็นว่าพ่อผมนั้นเท่มากมายเลยอยากจะเดินตามลอยเท้าพ่อ ผมมาที่เมือง los santos แห่งนี้ ที่มีการก่ออาชญากรรมมากมาย ผมเลยอยากจะมาเป็นตำรวจที่เมืองนี้ครับ
[Out Of Character]
เวล : 3
มี ts 3 // ออนบ่อยมาก
ทำไมถึงอยากเปน LSPD : เพราะผมเหนมาจากเซิฟ LSRP นั้น การเปน LSPD มันน่าสนุกมากผมเลยอยากเปนครับ

Screenshot
รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  Sa-mp-224
White_jordann

PostSubject: Re: รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy    รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  EmptyThu Feb 26, 2015 6:29 pm

ชื่อ(ในเกม): White_Jordan
เลเวล: 3
ประวัติการก่ออาชญากรรม : ไม่เคยมีประวัติการก่ออาชญากรรม
ทำไมถึงอยากเป็น LSPD: ไม่อยากให้ประชาชนตัดสินปัญหาด้วยความรุนแรงอยากให้ใช้อารมณ์คุยกันแล้วไม่อยากเห็นขโมยรถกันเวลาทำงานอื่นๆ จะดูแลที่มุมของ Los santos ด้วยเวลาที่เป็นอยู้
ประวัติ[IC]: เป็นคนที่ขยันในการทำงานที่พึ่งเข้ามาอยู่ใน Los Santos และตั้งใจทำงานเพื่อนหาเงินมาเลี้ยงดูตัวเองแล้วมีเพื่อนๆให้ความช่วยเหลือตลอดเวลาไม่ว่าจะเป็นเวลาไหน
screenshot status :รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  Samp264
Franken

PostSubject: Re: รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy    รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  EmptyThu Feb 26, 2015 6:36 pm

Frank_Wilson
เลเวล: 4
ทำไมถึงอยากเป็น LSPD: อยากช่วยให้เมือง Los santos มีกฎและระเบียบมากขึ้น
ประวัติ[IC]: เกิดที่เมือง Las vagas และได้ย้ายเข้ามาทำงานใน Los santos

รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  <a href=รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  Sa-mp-077" />
Grayson Blake

PostSubject: ส่งใบสมัคร LSPD   รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  EmptyThu Feb 26, 2015 6:39 pm

ชื่อ(ในเกม): Grayson Blake
ทำไมถึงอยากเป็น LSPD: ทุกครั้งที่ผมเห็นตำรวจผมก็เกิดความประทับใจ ตำรวจนั้นเปรียบเสมือนซุปเปอร์ฮีโร่ที่ใครหลายคนใฝ่ฝัน ยอมที่จะเสียทุกอย่างเพื่อปกป้องพลเมืองของแอลเอส ให้พวกเขาอยู่ร่วมกันในสังคมได้อย่างปลอดภัย
ประวัติ[IC]: Grayson Blake เกิดและเติบโตใน San Francisco, California เขามีวัยเด็กที่เรียบง่าย เขาเรียนได้เกรดดีมาโดยตลอด พ่อแม่ของเขาคาดหวังว่าเขาจะมีงานที่ดีทำในอนาคต เช่น ทนายความ แพทย์ ปีสุดท้ายในโรงเรียน ในที่สุด เกรย์สันได้ตั้งเป้าหมายที่จะเป็นตำรวจ เกรย์สันจบการศึกษาด้วยเกรดเฉลี่ย 4.1 และเริ่มศึกษาต่อในระดับวิทยาลัย

วิทยาลัยไม่ได้ยากเกินไปสำหรับเกรย์สัน แทนที่จะไปเที่ยวและปาร์ตี้ เกรย์สันกลับเอาแต่อยู่ในบ้านเพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับอาชีพตำรวจ จากอินเทอร์เน็ต บทความ หรือมองออกไปนอกหน้าต่างเพื่อมองดูการทำงานของเจ้าหน้าที่ตำรวจ เกรย์สันสำเร็จการศึกษาในปี 2007

เกรย์สันย้ายจาก San Francisco เกรย์สันกล่าวคำอำลาแก่ญาติพี่น้องและเพื่อนๆของเขา และได้ขึ้นเครื่องบินในวันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2010 เพื่อมุ่งหน้าไปสู่ Los Santos , SA เพื่อจะทำตามความฝันที่เขาจะได้เข้าไปเป็นผู้บังคับใช้กฏหมาย

Screenshot status :
รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  CaEDVU

Last edited by Grayson_Blake on Fri Feb 27, 2015 12:07 pm; edited 1 time in total
Bobby_Brown

Bobby_Brown

PostSubject: Re: รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy    รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  EmptyThu Feb 26, 2015 6:50 pm

ชื่อ(ในเกม):Brick_Stone
เลเวล:6

ทำไมถึงอยากเป็น LSPD:
มีหลายเหตุผมที่ทำให้ผมอยากเข้าไปใน LSPD มันก็มีหลายเหตุผลด้วยกัน ,
ผมไม่ค่อยชอบแก๊งที่ใช้กำลังข่มขู่คนที่ไม่มีทางสู้และอยากบังคับใช้กฏหมายที่มีให้เป็นรูปธรรม
ผมชอบที่จะขับรถไปเรื่อยๆสังเกตุอะไร ต่างๆที่เกิดขึ้นบนถนนใน Los santos และเหตุผมหลักของผมก็คือ"ชอบในบทบาทนี้""

ประวัติ[IC]:
ผมเกิดที่ Dillomore,Red county,SA และได้เข้ามาศึกษาใน Los Santos College และผมก็ได้ตั้งเป้าหมายคือจะสอบเข้า เป็น Officer ใน LSPD ให้ได้
จนผมสำเร็จการศึกษา ผมก็ได้เข้ามาทำงานกับบริษัทขนส่งสิ้นค้าแห่งหนึ่งใน LS แต่กระนั้นผมก็ติดตามข่าวสารการรับสมัครของ LSPA อยู่อย่างสม่ำเสมอ

Screenshot Status:

รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  Untitled
AvaryJimston

PostSubject: Re: รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy    รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  EmptyThu Feb 26, 2015 7:11 pm

ชื่อ(ในเกม): Avary Jimston (อวารี่ จิมส์ตัน)

ทำไมถึงอยากเป็น LSPD: เป็นผู้พิทักษ์สันติราษฏร์ ได้ค่อยรับใช้ประชาชนเมื่อทุกข์ร้อนเกี่ยวกับอาชญกรรมต่างๆ และควบคุมให้ทุกคนอยู่ภายใต้กฏหมาย

ประวัติ[IC]: ฉันชื่อ อวารี่ เดิมฉันเกิดที่ซาน เฟียร์โร่ ฉันอาศัยอยู่กับพ่อแม่ที่นั้นครอบครัวฉันมีฐานะปานกลางและเมื่ออายุพอที่เข้าโรงเรียนได้ฉันได้เข้าโรงเรียนแถวย่าน King ในเมืองนี้
พอฉันจบหลักสูตรมัธยมศึกษาฉันได้ขอพ่อแม่ที่จะมาเรียนที่ ลอส ซานโตส พ่อแม่ฉันไม่ค่อยอยากให้ฉันได้เท่าไหร่แต่ฉันก็ตื้อพวกเขาจนเขาอนุญาต
ฉันได้จองตั๋วเครื่องบินและมาถึงที่ลอส ซานโตสในวันถัดไป ฉันทำงานของฉันไปเรื่อยๆเพื่อเก็บเงินค่าเทอมในการเรียนต่อ แต่.. ระหว่างที่ฉันทำงานอยู่
ฉันได้เห็นข่าวการรับสมัครเจ้าหน้าที่ตำรวจของเมืองนี้ ฉันได้ข่าวมาว่าเงินเดือนดีแถวสวัสดิการอื่นๆอีกด้วย ฉันเลยตัดสินไม่ไปสมัครโดยที่ฉันยังไม่ได้ไปสมัครมหาลัย
และถ้าฉันติดฉันจะโทรบอกพ่อแม่ก่อนอันดับแรก

Screenshot Status :
รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  2wVlej

Last edited by AvaryJimston on Fri Feb 27, 2015 8:02 pm; edited 4 times in total
Cleandro

PostSubject: Re: รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy    รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  EmptyThu Feb 26, 2015 7:59 pm

Nickname IC : Cleandro_Saldana
Level 2 : อีก 1 ชั่วโมงเวล 3
ไม่มีประวัติอาชญากรรม

ทำไมถึงอยากเป็น LSPD : ผมอยากเป็น LSPD เพราะผมอยากช่วยประชาชนให้มีความสุขไม่ใช่ความทุกข์ เพราะที่ประชาชนมีความทุกข์ค่อยจะมีคนร้ายหรือกลุ่มก่อการร้าย RKK มาปล้นทรัพสินบ้านเมือง รอบทำร้ายประชาชนขู่ประชาชนเพื่อให้ทำตามผมเลยอยากกำจัดกลุ่มโจรพวกนี้หรือจับกุมให้มันไปอยู่ในกงเหล็กสีเทา

ประวัติ [IC] : ผมเกิดที่เมือง San Fiero เป็นคนผิวดำ ครอบครัวผมได้ส่งผมมาเรียนที่ Los Santos Grapfix และผมก็ฝันไว้แต่เด็กว่าผมจะเป็นเจ้าหน้าที่ LSPD จนผมได้ศึกษาจบที่โรงเรียน Los Santos Grapfix และผมก็ได้เป็นผู้ช่วยเหลือหมอมาโดยตลอด และตอนนี้ผมเลยอยากเป็นเจ้าหน้าที่ LSPD ค่อยช่วยเหลือประชาชนให้เข้ากฏระเบียบ Los Santos

ประวัติ [OOC] : Nickname : Bento

รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  4
Binladen

PostSubject: Re: รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy    รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  EmptyFri Feb 27, 2015 12:32 am

Nickname IC : Osama_Binladen
Level  : 4
ไม่มีประวัติอาชญากรรม
ทำไมถึงอยากเป็น LSPD : อยากเป็นข้าราชการและรับใช้พี่น้องชาวเมือง Los Santos
                             อยากให้เมืองLos Santos สงบสุขและขจัดเหล่าเด็กแก๊งที่ชอบรังแกชาวเมือง

ประวัติ[IC]: ตั้งแต่ผมจำความได้ผมก็อยู่กับพ่อผมที่แม๊กซิโกมาโดยตลอดจนกระทั่งผมอายุได้19ปีก่อนที่พ่อผมจะเสียชีวิตไปพ่อผมได้ส่งจดหมายให้ใครที่ผมไม่รู้จัก
จนกระทั่งพ่อผมได้เสียชีวิตไปผมเสียใจมากผมคิดไรไม่ออกและไม่รู้ว่าจะทำอะไรต่อ
ไปแต่ว่ามีผู้หญิงคนนึงได้มาหาผมที่บ้านพร้อมกับจดหมายที่พ่อผมส่งไปและเค้าก็บอกว่าเค้าเป็นแม่ผมแต่ผมไม่เชื่อ
และเค้าก็ยื่นจดหมายที่พ่อเขียนให้ดูพออ่านจบผมก็ต้องตกใจเพราะว่านี้คือแม่ของผมเหตุการณ์นั้นแหละทำให้ผมต้องย้ายมาอยู่เมือง Los santos
เมืองที่มีเด็กแก๊งที่โหดร้ายชอบรังแกและข่มขู่ผู้อื่นยังมีคนขายยาที่น่ากลัวอีกด้วย

คุณสมบัติ[OOC]

รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  <a href=รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  Sa-mp-10" />
Steve Austin

Steve Austin

PostSubject: Re: รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy    รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  EmptyFri Feb 27, 2015 6:14 pm

ชื่อ(ในเกม): Miguel_Cigarett
ทำไมถึงอยากเป็น LSPD: ผมไม่อยากเห็นพลเมืองใน Lossantos ถูกทำร้ายและรังแกแล้วไม่ได้ความเป็นธรรม ผมอยากจับพวกที่ชอบรังแกคนอ่อนแอและคนบริสุทธิ์ที่เขาทำงานอาชีพสุดจริตและผมไม่อยากเห็นสิ่งเสพติดมาระบาดใน Lossantos ผมเลยอยากจะปราบปรามมันให้หมดไป เพื่อผดุงความยุติธรรมนี้ไว้ผมเลยมาสมัคเป็นตำรวจของเมือง Losantos
ประวัติ[IC]:ผมอายุเยอะแล้วทุกๆคนเรียกผม ลุง Miguel ครอบครัวยากจนแม่ผมเสียไปตั้งแต่ผมยังเด็ก ผมเลยต้องอยู่กับพ่อที่ชนบทแห่งหนึ่ง จนวันนึงพ่อของผมป่วยหนักอาการแย่มากหนักถึงขั้นเข้าโรงบาลแล้วคุณหมอเดินมาบอกผมว่า พ่อผมเป็นมะเร็งระยะสุดท้ายไม่ทางรักษา ก่อนพ่อผมจะเสียชีวิตพ่อผมได้สั่งเสียไว้ว่า เอ็งต้องเป็นตำรวจที่ดีแบบพ่อให้ได้นะ Miguel ตั้งแต่วันนั้นจนถึงวันนี้ผมนอนคิดนั่งคิดและฝันถึงการเป็นตำรวจที่จะมารักษาความยุติธรรม ผมจึงย้ายถิ่นฐานมาอยู่ที่เมือง Lossantos จนมาถึงวันที่ผมย้ายเข้ามาวันแรกผมได้พบเจอกับเด็กหนุ่มคนนึงเขาชื่อว่า Adam เขาเป็นคนดีมากมีนิสัยชอบช่วยเหลือ ผมเข้ามาก็ไม่ค่อยรู้อะไรมากเขาก็คอยชี้แนะผม ผมเลยได้เพื่อนสนิทตั้งแต่วันแรกที่ย้ายมา จนมาถึงวันนี้ทุกๆคนรู้จักผมในนาม ลุง Miguel ผู้นิสัยดี
นิสัยดีนี้เพราะผมเป็นคนชอบช่วยเหลือตั้งแต่เด็กพ่อผมสอนเอาไว้ว่า หากคนอื่นมีเรื่องเดือดร้อนแล้วเขาไม่พูดให้เราเป็นฝ่ายเดินเข้าไปหาที่จะช่วยเหลือ ผมได้จำคำสั่งสอนของพ่อตั้งแต่เด็ก สมุติว่าผมเจอ คนนึงเดินๆตุยๆอยู่ ผมจะขับรถเข้าไปไกล้ๆ แล้วถามว่ามีอะไรให้ลุงช่วยไหม ให้ลุงไปส่งที่ไหนหรือเปล่า ถ้าเขาต้องการให้ช่วยเหลือผมก็จะพาไปส่งโดยไม่คิดเงินสักบาท ผมไม่ขอสิ่งตอบแทนจากสิ่งเล็กๆน้อยๆ เพราะเราคนเหมือนกันมีอะไรก็ต้องช่วยเหลือกัน ยกเว้นเรื่องเงินนะ ฮ่าๆ ขอบคุณที่อ่านจนจบครับ
พร้อม screenshot status
รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  Sa-mp-013
Diego_Gonzalo

PostSubject: Re: รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy    รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  EmptyFri Feb 27, 2015 8:12 pm

ชื่อ(ในเกม): Diego_Gonzalo
เลเวล: 3
ทำไมถึงอยากเป็น LSPD: อยากเข้ามาช่วยทำให้มอง Los Santos มีความสงบมากยิ่งขึ้นไม่อยากให้เกิด อาชญกรรม
ประวัติ(IC): เป็นคนที่ย้ายเข้ามาในเมือง Los santos แต่จริงจริงเคยอยู่เมืองนี้ก่อนหน้านี้เคยเป็นรัฐบาลขั้นสูงแต่ก็ปลดออกจากกรมไปเนื่องจากเกิดปัญหาทางการเมืองและย้ายไปอยู่ที่ประเทศอื่น ละเปลี่ยนชื่อเปลี่ยนนามสกุลทุกอย่างเพิ่อไม่ให้ใครจำได้และจะเข้ามาเริ่มต้นใหม่กับเมือง Los Santos
คุณสมบัติ(OOC)
อายุ:23รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  <a href=รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  N0VKvq" />
Garrie_Rivas

Garrie_Rivas

PostSubject: Re: รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy    รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  EmptyTue Mar 03, 2015 9:21 pm

ชื่อ(ในเกม)Garrie_Rivas
เลเวล:6
ทำไมถึงอยากเป็น LSPD:อยากเดินตามทางของปู่ที่เคยเป็นตำรวจเเละอยากรับใช้ชาติบ้านเมืองให้มีความสงบเเละจัดระเบียบให้เรียบร้อย
ประวัติ(IC):เป็นหนุ่มที่พึ่งมาจากเมือง Liberty City ซึ่งการมาเมืองนี้เพื่อมาทำงานเป็นเจ้าหน้าที่ตำรวจตามฟันเเละตามแบบปู่ซึ่งตอนอยู่เมือง Liberty City ได้เคยเป็นสายตำรวจสืบเรื่องแก๊งขโมยรถเเละแก๊งซิ่ง ฝีมือในการขับขี่รถยนต์ ดีเยียมเลยถูกส่งไปทำงานเป็นนักซิ่งเเละได้ทำผลงานสำเร็จไว้มากมายจึงเป็นที่ยอมรับของเจ้าหน้าที่ตำรวจเเละเพื่อนสายด้วยกัน
คุณสมบัติ[OOC]
รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  DkdxI8
Sponsored content

PostSubject: Re: รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy    รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy  Empty

รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» Los Santos - Iron Works [Screenshots]