Los Santos Roleplay SA-MP Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

San Andreas Multiplayer Server Los Santos Roleplay Thailand[LSRP-TH] SA:MP รูปแบบชีวิตจริงของไทยสัมผัสกับสังคมแบบใหม่กับผู้เล่นอื่นๆได้เเล้ววันนี้!

HomeHome  Latest imagesLatest images  SearchSearch  RegisterRegister  Log inLog in  

สมัคร LSPD Steve_Asis

Go down 
AuthorMessage
Morgan_Henson

สมัคร LSPD Steve_Asis Empty
PostSubject: สมัคร LSPD Steve_Asis   สมัคร LSPD Steve_Asis EmptyTue Mar 10, 2015 8:39 pm

1.ชื่อ: Steve
2.นามสกุล:Asis
3.เพศ:ชาย
4.วันเกิด:15/02/1991
5.กำเนิด:Los Santos
6.ที่อยู่:Palomino Creek
7.หมายเลขโทรศัพท์:8189609

เรื่องราวในชีวิต : ผมเปิดที่เมือง Los Santos ผมเกิดมาในช่วงที่เศษฐกิจย่ำแย่มีผู้อดยากและขาดเงินทองมากมายจึงได้คิดที่จะต้องเป็นขโมย ซึ่งตอนนั้นตำรวจมือดี ๆ ก็ยากเยี่ยงนักเพราะว่าเงินเดือนมันน้อยมากที่จะสมัครกันมาเป็น ตำรวจและมีการค้าอาวุธปืนเถื่อนมากมายช่วงตอนนี้เมือง LS ยากมากที่จะเอาชีวิตรอดจากพวกพ่อค้าปืนเถื่อนและอยู่มาวันหนึ่งบิดาผมก็เสียเพราะพวกค้าอาวุธ และผมได้โชคดีได้เจอลุงผู้ชายคนหนึ่งเก็บผมไปเลี้ยงล้ะส่งผมเรียน และส่งผมเข้าโรงเรียนเตรียมตำรวจ และผมก็เรียนจบพอจบออกมาผม ก็ได้ยินทางรัฐบาลว่า จะมีการเปิดสอบตำรวจผมเลยสนใจก็เลยมาลองดูว่าตัวเองถึงขั้นและมีคุณสมบัตติพอหรือเปล่าที่จะเป็นตำรวจ

ทำไมถึงอยากเป็นLSPD:เพราะผมอยากทำให้บ้านเมืองสงบสุขและผมก็อยากจะจับโจรพวกที่ขายชาติ และผมจะแก้แค้นให้บิดาของผม และสิ่งที่สำคัญที่สุดคือ ผมอยากให้บ้านเมืองสดใส่และเจริญเป็นสุขมากครับ Los Santos

ทักษะที่ผมมีและช่วยงาน:ผมมีเส้นสายเรื่องพวกค้าอาวุธก่อเหตุร้ายพอที่จะช่วยนำมาจับกรุมและเป็นคนรับผิดชอบตรงต่อเวลา ถ้าคุณไม่เลือกผมคุณจะเสียใจ

คุณเคยช่วยเหลือตำรวจหรือหน่วยงานของรัฐบาลกลางหรือไม่:ผมเคยเป็นหมอมาก่อนและผมก็รู้หลักการหลาย ๆ อย่างทิศดีผมก็รู้อย่างเบื้องต้น ถ้าเจอสถานะการณ์จริงผม จะไม่ล็อกแลกและรับทุกสิ่งที่เกิดขึ้นได้ครับ

การศึกษา:ผมเคยเรียนโรงเรียนเตรียมตำรวจมาก่อนครับย่านดังในเมือง Los Angeles เรียนมาพอที่จะรับมือกับสถานะการณ์จริงได้ครับ
คุณมีใบขับรถ:มี
คุณมีใบพกปืน:มี
ตอนนี้คุณทำอาชีพ:ทนาย

เคยรักษาทางการแพทย์:เคย
ความสูง:180
น้ำหนัก:54
สูบบุหรี่กี่ครั้ง:ไม่สูบมันจะทำร้ายร่างกาย
คุณดื่มเครื่องดื่มแอลกอฮอล์หรือไม่: ไม่
คุณแพ้ยาชนิดใด : ไม่
คุณมีรอยสักหรือไม่ : ไม่มี

ชื่อเล่น:ลัก
ประเทศ:ไทย
ช่วงเวลาที่คุณเล่นต่อสัปดาห์ / วัน : เล่นเวลา 10โมงถึงเที่ยงคืน
ทำการแนบรูปสถานะของคุณ ((/stats)):
Back to top Go down

สมัคร LSPD Steve_Asis
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» [LSPD] เกี่ยวกับการรับสมัครและคัดเลือก
» รายระเอียดการสอบเข้าโรงเรียนตำรวจ Los santos Police Academy
» [LSPD] แบบฟอร์มสมัครเจ้าหน้าที่ตำรวจ [สถาณะ : ปิดรับสมัคร]