Los Santos Roleplay SA-MP Thailand
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

San Andreas Multiplayer Server Los Santos Roleplay Thailand[LSRP-TH] SA:MP รูปแบบชีวิตจริงของไทยสัมผัสกับสังคมแบบใหม่กับผู้เล่นอื่นๆได้เเล้ววันนี้!

HomeHome  Latest imagesLatest images  SearchSearch  RegisterRegister  Log inLog in  

อ่ อ่ . . อ้าว อยู่ดีๆมาค้นตัวเเละยึดของเฉยย ?? งงสิครับ

Go down 
3 posters
AuthorMessage
Steave_Joker

อ่ อ่ . . อ้าว อยู่ดีๆมาค้นตัวเเละยึดของเฉยย ?? งงสิครับ Empty
PostSubject: อ่ อ่ . . อ้าว อยู่ดีๆมาค้นตัวเเละยึดของเฉยย ?? งงสิครับ   อ่ อ่ . . อ้าว อยู่ดีๆมาค้นตัวเเละยึดของเฉยย ?? งงสิครับ EmptySat Mar 14, 2015 6:06 pm

รูปภาพ หรือ หลักฐาน : อ่ อ่ . . อ้าว อยู่ดีๆมาค้นตัวเเละยึดของเฉยย ?? งงสิครับ LKjZuA
อ่ อ่ . . อ้าว อยู่ดีๆมาค้นตัวเเละยึดของเฉยย ?? งงสิครับ 4rDHgJ
อ่ อ่ . . อ้าว อยู่ดีๆมาค้นตัวเเละยึดของเฉยย ?? งงสิครับ Yeclg9อ่ อ่ . . อ้าว อยู่ดีๆมาค้นตัวเเละยึดของเฉยย ?? งงสิครับ 4abuQm
ชื่อผู้กระทำผิด:Rutger_Hauer
ชื่อผู้ถูกกระทำ: Steave_Joke
เวลา : 17.40
ทำผิดในข้อหา : PG เอ่อ อยู่ดีๆมาบอกค้นตัวหน่อย เเถมยังไม่ได้ยินยอมหรือยกมือด้วยซ้ำ เขายึดไปเรียบร้อย
สถานที่ : ใน Los Santos Police Department ( ขณะที่ เคอร์ฟิว เข้าไปหลบภัย )
ถ้าผมผิด เองหรือถูกกฐของเซิฟเวอร์ผมก็ขอโทดด้วย คือเเบบมันก็เกินไปอ่ะ -.- ถ้าผมผิดก็ขอให้แอดมินลบโพสนี้เลยนะครับ ขอบคุณครับ -.-

Last edited by Steave_Joker on Sun Mar 15, 2015 1:21 pm; edited 1 time in total
Back to top Go down
Steave_Joker

อ่ อ่ . . อ้าว อยู่ดีๆมาค้นตัวเเละยึดของเฉยย ?? งงสิครับ Empty
PostSubject: Re: อ่ อ่ . . อ้าว อยู่ดีๆมาค้นตัวเเละยึดของเฉยย ?? งงสิครับ   อ่ อ่ . . อ้าว อยู่ดีๆมาค้นตัวเเละยึดของเฉยย ?? งงสิครับ EmptySun Mar 15, 2015 1:18 pm

ชี้เเจงหน่อยครับแอดมิน
Sminoff

Sminoff

PostSubject: Re: อ่ อ่ . . อ้าว อยู่ดีๆมาค้นตัวเเละยึดของเฉยย ?? งงสิครับ   อ่ อ่ . . อ้าว อยู่ดีๆมาค้นตัวเเละยึดของเฉยย ?? งงสิครับ EmptyThu Mar 19, 2015 7:47 am

โอยยยความ RP ตำรวจคนนี้ 0 เลยคับ PG สุดๆ ผ่านการสอบตำรวจมาได้ไงครับ อยู่ดีๆมาขอตรวจค้นบ้ารึป่าวครับ เขาต้องมีเรื่องทำให้สงสัยในตัวบุคคล จึงขอตรวจค้น นี่เขาเข้ามาหลบเคอฟิวเป็น ตามบทบาทคุณจะต้องคิดว่าเขาเป็นแค่ ปชช ธรรมดาที่มาหลบเคอฟิว แล้วอีกอย่างไม่ให้มีการ /me /do ในการใช้อาวุธเลยนะครับ เร่งแอดมินดูแล และ จัดการด่วนเลยครับ @ท่านใดคุมตำรวจช่วยมาดูการเล่นของนายตำรวจคนนี้ด้วยครับ เพราะทุกวันนี้ ตร ก็แทบจะไม่มีความ RP เอาสะเลย
Sparx
Admin
Sparx

PostSubject: Re: อ่ อ่ . . อ้าว อยู่ดีๆมาค้นตัวเเละยึดของเฉยย ?? งงสิครับ   อ่ อ่ . . อ้าว อยู่ดีๆมาค้นตัวเเละยึดของเฉยย ?? งงสิครับ EmptyThu Mar 19, 2015 11:41 pm

จากกรณีนี้ตำรวจสามารถขอค้นได้ครับ เนื่องจากเป็นสถานการณ์ เคอร์ฟิว คุณต้องยินยอมเท่านั้น และการที่หยิบปืนออกมา ผมเคยบอกแล้วนะว่า ตอนไหน ไม่ต้องใช้ /me /do ก็ได้
https://lsrpthailand.forum.st
Sponsored content

PostSubject: Re: อ่ อ่ . . อ้าว อยู่ดีๆมาค้นตัวเเละยึดของเฉยย ?? งงสิครับ   อ่ อ่ . . อ้าว อยู่ดีๆมาค้นตัวเเละยึดของเฉยย ?? งงสิครับ Empty

อ่ อ่ . . อ้าว อยู่ดีๆมาค้นตัวเเละยึดของเฉยย ?? งงสิครับ
Back to top 
Page 1 of 1